Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยตั้งชื่อเล่นลูกสาวให้ทีครับ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ

ลูกสาว ครับ กำลังจะเกิดกลางเดือนนี้  ก่อนหน้า เคยลองตั้งไว้ ชื่อน้อง คอนเฟิร์ม หรือเรียกสั้นๆว่า เฟิร์ม

แต่ทีนี้ผู้ใหญ่ทั้ง 2 บ้านไม่ปลื้ม อยากได้ชื่อหลานเป็นชื่อ ไทยๆ  จะเป็นพยางค์เดียว หรือ 2 พยางค์ก็ได้ครับ

วานรบกวนช่วยแชร์ชื่อน่ารักๆ ให้หน่อยครับผม ^_^

จากคุณ : SuperDOM
เขียนเมื่อ : วันจักรี 55 21:49:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com