Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เมื่อวิญญาณ นักช้อปเข้าสิงว่าที่คุณพ่อ + แหล่งของถูกและวิธีชอป ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้ลูกใกล้คลอดมากแล้ว อีก 4 สัปดาห์ก็ได้เจอหน้าลูกแล้ว ตอนนี้ว่าที่คุณพ่ออย่างผมเลยเริ่มมองหาอุปกรณ์ต่าง ๆ ในการดูแลเจ้าตัวเล็ก วันว่างก็ไปเดินดูของตามห้างสรรพสินค้าเลือกดูที่ปั๊มนม รถเข็นเด็ก คาร์ซีท เตียงนอน ฯลฯ แต่เห็นราคาแล้ว ซื้อไม่ไหวคร้าบแพงเหลือเกิน ก็เลยต้องพึ่งพาแหล่งช้อปปิ้งที่เคยช้อป เว็บ "นางอ่าว" นั่นเองครับก็ได้มาสารพัดเลยทั้งของชิ้นเล็ก ยันชิ้นใหญ่ อย่างที่เคยตั้งกระทู้ไปก่อนหน้านี้ ล่าสุด อาทิตย์นี้ จัดการ รถเข็นเด็ก ขวดนมเอเวนท์มาเพิ่ม แล้วก็ คาร์ซีท นั่งหน้าจอกด คลิ๊ก ๆ ๆ ๆ วิญญาณออกจากร่าง ก็มึน ๆ ครับ กระเป๋าเบาเลยครับ แต่เพื่อลูกยอมครับผม

วันนี้มารีวิว ให้ดูว่าได้อะไรมาบ้าง ราคาเท่าไหร่ แล้วซื้อยังไง จะค่อย ๆ อธิบายนะครับ

อันนี้เพิ่งได้ยืนยันว่าของที่พักเพื่อนวันนี้ BabyBjorn รุ่น Air สีเทาขาวครับ ได้มาราคา 36 เหรียญ ครับ ตีเป็นเงินไทยก็ ประมาณ พันนิด ๆ ของใหม่แต่ไม่มีกล่อง ราคาขายในเว็บทั่วไปเห็นต่ำสุดที่ 76 เหรียญครับ สบายไป 40 เหรียญ ^^

จากคุณ : โซ้ยตี๋
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 55 16:13:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com