Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาแชร์กิจกรรมของลูกๆช่วงวัยขวบกว่าๆพร้อมสอนสิ่งต่างๆไปในตัวคะ ติดต่อทีมงาน

ยอมรับว่าเป็นคนเลี้ยงลูกด้วยของเล่น แต่ของเล่นแต่ละชิ้นถูกคัดเลือกมาอย่างดี แถมราคาเบาๆเพราะลูกยังเป็นวัยที่ยังเล็กเราไม่สามารถคุ้มการปฏิบัตได้ 100% ตอนนี้สิ่งที่เฝ้าฝึกสอนได้ผลมากกคะ จากการเรียนรู้ด้วยของเล่น

ตอนนี้น้องนาโนไม่ว่าจะเดินตลาดหรือเดินห้างหรือเดินงานวัด ที่มีของเล่นวางขาย น้องนาโนจะไม่สนใจของเล่นเหล่านั้นเลย พร้อมพูดว่า มี๊เราไม่ซื้อของเล่นนะ ไว้เราไปซือ้ร้านพี่ย๋า ของเล่นลายทางไม่เคยซื้อให้ลูกเล่นคะ

มาดูกันนะคะ มีอะไรให้เล่นกับลุกกันบ้าง ในช่วงหน้าร้อนๆแบบนี้อยู่บ้านเหงาๆคะ

แก้ไขเมื่อ 13 เม.ย. 55 07:33:18

จากคุณ : nanonatt
เขียนเมื่อ : วันมหาสงกรานต์ 55 07:32:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com