Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

< < < ขอพื้นที่ในการขอบคุณ > > > ติดต่อทีมงาน

ขอขอบคุณแม่ๆทุกท่านที่ช่วยเหลือหนูยิ้มนะคะ ไม่ว่าจะการให้กำลังใจกันทางตัวอักษร การโทรมาคุย การส่งของหรือแม้กระทั่งการโอนเงิน ซึ่งทุกๆน้ำใจนั้นนุกกับหนูยิ้มจะไม่มีวันลืมพระคุณเด็ดขาดค่ะ ทุกวันนี้หนูยิ้มได้ดื่มนมที่ดี มีอาหารเสริมที่ดีทานวันละ2มื้อ ขนมที่เหมาะสำหรับเด็ก ของเล่นเสริมพัฒนาการ ขวดนมใหม่ๆ เสื้อผ้าสวยๆใส่ ตอนนี้สุขภาพของหนูยิ้มกลับมาเป็นปรกติแล้วค่ะ ไม่มีไข้ ไม่อาเจียร ร่าเริง
ถึงวันนี้นุกได้รู้แล้วว่าการที่หนูยิ้มสูญเสียพ่อไป มันไม่ได้ทำให้ชีวิตของลูกตกด่ำลง ตรงกันข้ามคุณภาพชีวิตของหนูยิ้มกลับดีขึ้น ตอนนี้นุกเข้มแข็งในระดับหนึ่งแล้ว สิ่งที่กังวลอยู่เรื่องเดียวคือเรื่องงานค่ะ ทุกวันนี้ออกหางานทุกวันและเชื่อว่าต้องมีซักวันที่จะได้งานค่ะ
ขอบคุณทุกคนจากใจจริงค่ะ ขอให้ทุกคนมีความสุขในชีวิตนะคะ ฝากหนูยิ้มเป็นลูกสาวอีกคนนึงในพันทิปนะคะ
นุกจะเลี้ยงหนูยิ้มให้ดีที่สุดให้สมกับที่ทุกคนรักและเอ็นดูหนูยิ้มค่ะ

จากคุณ : แม่หนูยิ้ม
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 55 13:24:40 A:141.0.9.19 X: TicketID:348790

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com