Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอพื้นที่ในการระบายหน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

คือตอนนี้มีเรื่องที่เครียด และเราไม่รู้จะทำยังไง ตัดสินใจไม่ถูก บอกใครก็ไม่ได้ เลยอยากได้พื้นที่ระบาย เผื่อท่านใดมีข้อแนะนำก็เชิญนะคะ

ก่อนจะเล่าขอบอกเลยว่า เรารู้ว่าเราผิด พลาด มากๆ พยายามหาวิธีที่ดีที่สุดอยู่ค่ะ

คือตอนนี้ ท้องได้เกือบครบ 2 เดือนแล้ว ขาดอีก 5 วันค่ะ
แต่พ่อของเด็กในท้องไม่ใช่แฟนที่คบอยู่ ยังไม่ได้แต่งงานนะคะ คบเป็นแฟนดูๆ กันอยู่
ช่วงหลังมีปัญหากันบ่อยๆ เราก็ไปคบกับอีกคน คุยแล้วรู้สึกดี
เรียนโทเหมือนกัน แต่เราสองคนก็รู่่ว่าต่างคนต่างมีแฟน
ถ้าถามว่าคุมไหม คุมคะ คุมตลอด safe ตัวเองมากๆ
แต่มันก็พลาด เกิดเหตุเล็กน้อย แต่เราก็กินยาคุมฉุกเฉิน
ซึ่งก็สังเกตุตัวเองว่าไม่มีประจำเดือนมา เริ่มนอยด์ตั้งแต่สองอาทิตย์
ซื้อที่ตรวจมาตรวจอาทิตย์ที่สอง สาม ขึ้น 2 ขีดชัดๆ ก็ไปตรวจคลีนิคอีก
แล้วเราก็บอกเค้าว่าท้อง เค้าก็อึ้ง งง แต่ไม่เคยถามเลยว่าใช่ลฺกเค้าไหม
ก็ไม่เคยพูดให้รู้สึกไม่ดี คนเปนแม่อ่ะร๋้ตัวอยู่แล้วว่าลูกใครใช่ไหมคะ

จากคุณ : กำลังแย่
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 55 12:05:37 A:1.46.227.48 X: TicketID:358229

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com