Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เคยตบตีลูกแรงๆบ้างป่ะครับ?? ติดต่อทีมงาน

คือสงสัยมากว่า ครอบครัวอื่นเค้าเป็นกันป่ะ คือเห็นในกระทู้แนะนำ ที่ลงวีดีโอไฟล์ไว้ โอเคอันนั้นก็โหดไปมากๆๆๆๆๆๆๆๆ แต่อยากทราบว่าปกติพวกคุณ ตบตีลูกกันบ้างรึป่าว เวลาโมโหมากๆ??

ผมกับเมีย ก็มีทำ เมือก่อนลูกหลับยากมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆตื่นทั้งคืน เป็นระยะเวลาติดต่อกันเป็นปีๆ โมโห ก็มีฟาดๆตบๆตีๆ บ้าง หรือเวลาลูกดื้อแบบสุดๆ มีตวาด มีด่า มีตบตีบ้าง หรือมีความคิดมั๊ยฮะว่า บางทีอยากให้ลูก...ไปเลย จะได้ไม่ต้องเป็นภาระ เพราะเบื่อวงจรชีวิตที่เป็นอยู่มาก

บ้านอื่นมีป่ะครับหรือว่าของผมผิดปกติ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : kopbirt
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 55 08:50:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com