Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ว่าที่คุณแม่เข้ามาฝากเนื้อฝากตัวกับแม่ๆที่น่ารักค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ หลังจากที่แอบเข้ามาหาข้อมูลเตรียมตัวมีลูกน้อยอยู่นานสี่เดือน ตอนนี้สําเร็จแล้วค่ะด้วยอุปกรณ์ช่วย ชุดตรวจสอบการตกไข่ ครั้งแรกติดเลย รู้ว่าสําเร็จตั้งแต่ตรวจเจอขีดจางในวันครบรอบเดือน ไปหาหมอก็นัดอีกที 24 มิ.ย. เลย ตอนนั้นก็ 11w แต่ตอนนี้เพิ่งจะ 5w ค่ะ ตรวจเจอสองขีดเข้มๆ แล้ว แต่ก็ต้องดูแลตัวเองต่อไป ได้แต่รอวันเห็นเจ้าตัวเล็กในท้องไวๆ เข้ามาฝากตัวและขอคําแนะนําในการดูแลตัวเองช่วงนี้ค่ะ จริงแล้วแม่ยังไม่ให้บอกใคร แต่มันดีใจอะค่ะ แถมยังได้ปรึกษาคนที่เค้ามีประสบการ สบายใจขึ้นเยอะ ยังไงก็ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

จากคุณ : GadeSi
เขียนเมื่อ : 15 พ.ค. 55 09:08:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com