Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@มาแล้วจ้า Meeting เสือน้อยตุลา ครั้งที่ 2 ตามคำเรียกร้อง@@@ ติดต่อทีมงาน

วันที่ อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 55 (8 คน)
  วันที่ อาทิตย์ที่ 14 ตุลาคม 55 (2 คน)
  วันที่ อาทิตย์ที่ 21 ตุลาคม 55 (2 คน)
  วันที่ อาทิตย์ที่ 28 ตุลาคม 55 (3 คน)
  เห็นด้วย แต่คงไม่ได้มาร่วมงาน (11 คน)
  ไม่เห็นด้วย (1 คน)

29.63%
  วันที่ อาทิตย์ที่ 7 ตุลาคม 55 (8 คน)
 7.41%
  วันที่ อาทิตย์ที่ 14 ตุลาคม 55 (2 คน)
 7.41%
  วันที่ อาทิตย์ที่ 21 ตุลาคม 55 (2 คน)
 11.11%
  วันที่ อาทิตย์ที่ 28 ตุลาคม 55 (3 คน)
 40.74%
  เห็นด้วย แต่คงไม่ได้มาร่วมงาน (11 คน)
 3.70%
  ไม่เห็นด้วย (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 27 คน

มาแล้วจ้า กับ Meeting ของเสือน้อยตุลา ครั้งที่ 2

หลังจากผ่านครั้งที่ 1 ไป ก็มีเสียงเรียกร้องจาก แม่ๆที่พลาดครั้งที่ 1 และแม่ๆที่ไปครั้งที่ 1 และอยากให้จัดครั้งที่ 2 อีก

จึงเห็นว่าถ้าจะจัดครั้งที่ 2 อยากจัดเดือนเกิดของเสือน้อยเราไปเลย เพื่อจะได้จัดงานวันเกิดไปด้วยในตัว

ครั้งนี้อยากเตรียมตั้งแต่เนิ่นๆค่ะ เพราะครั้งทีแล้ว รู้สึกมีข้อบกพร่องหลายอย่าง(ตามความรู้สึกเรา) ที่ตั้งใจจะทำแต่ก็ไม่ได้ทำเพราะว่าขาดทั้งทางด้านเวลา และอื่นๆ

เลยอยากขอเสียงโหวตจากแม่ๆ ว่าถ้าจัดเดือน ตุลาคม 55 แม่ๆเห็นด้วยมั๊ยคะ และถ้าเห็นด้วยสะดวกวันไหน สำหรับแม่ๆ ที่จะมาร่วมงานแน่ๆ หรือเห็นด้วย แต่คงไม่สะดวกมาร่วมงาน แต่ก็อยากร่วมกิจกรรมอื่นที่เราตั้งใจไว้แล้วว่าจะมีกิจกรรมอื่นให้กับแม่ๆที่ไม่ได้มาร่วมงานด้วย หรือถ้าไม่เห็นด้วยหรืออยากเสนอแนะอื่นๆก็เสนอได้จ้า

*****เพิ่มเติมนิดหนึงนะคะ สำหรับแม่ๆที่กินเจ จ้า เทศกาลกินเจปีนี้ 15-23 ต.ค. 55 ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้เลี่ยง ช่วงนี้นะคะ แต่ถ้าเลี่ยงไม่ได้จริง ตอนจัดรายการอาหารเราจะจัดอาหารเจไว้ให้สำหรับแม่ๆที่ทานเจนะคะ*****

แก้ไขเมื่อ 21 พ.ค. 55 11:04:49

จากคุณ : พี่โซนิค กะ น้องซีเนม
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 55 14:17:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com