Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาคุณอ้อม Tel.0868169455 หากเข้ามาในห้องนี้ ช่วยนำรถเข็นมาคืนด้วยนะคะ ติดต่อทีมงาน

ที่เราให้ยืมรถเข็นเพราะเห็นใจว่าลูกยังเล็กมาเที่ยวระยองแล้วไม่ได้เอารถเข็นมา
เห็นว่าเป็นลูกค้าก็เลยไว้ใจให้ยืมไปโดยไม่ได้ขอหลักฐานอะไรเก็บไว้เลย เราเองยังจำเป็นต้องใช้เนื่องจากลูกคนที่สองกำลังจะคลอดในปีนี้
รายได้เราก็ไม่ได้เยอะอะไร ก็เป็นแม่ค้าขายของเล็กๆน้อยๆในเนตเท่านั้น
บอกว่าจะนำมาคืนให้ตั้งแต่วันจันทร์ที่ 21/05 แต่ยังไม่นำมาคืนเลย  
ยังคิดในแง่ดีอยู่นะคะว่า คงไม่สะดวกมาคืน เราก็รอจนล่วงเลยมาสัปดาห์นึงแล้ว ก็ยังไม่นำมาคืน ติดต่อไม่ได้ปิดมือถือตลอดเลย
หากไม่สะดวกยังไงก็น่าจะพยายามติดต่อกลับมา
เราไม่อยากจะคิดนะว่าคนที่มีลูกถึงสองคน และ ดูดี พูดจาดี จะทำสิ่งไม่ดีแบบนี้ หากคุณเป็นแม่คนนึงที่เข้ามาแวะเวียนห้องนี้บ่อยๆแล้วเห็นกระทูนี้ ขอให้รีบนำมาคืนด้วยค่ะ เราจะไม่ติดใจเอาความใดๆ
ขอให้รู้ว่าเรากำลังเดือดร้อน
หากมีแม่ๆท่านไหนรู้จัก หรือมีที่อยู่รบกวนช่วยแจ้งหน่อยนะคะ หลังไมค์ก็ได้ค่ะ ไม่อยากให้คนไม่ดีลอยนวลมาหลอกลวงคนอื่นๆแบบนี้
ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ซ้อ
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 55 14:31:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com