Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความเห็นคุณผู้หญิง ติดต่อทีมงาน

ผมอายุ 34 ปี แฟนอายุ 25 ปี แต่งงานอยุ่ด้วยกันมา 2 ปี มีลูกด้วยกัน 1 คน
เรื่องมีอยู่ว่าพักหลังจากอยู่ด้วยกันมาประมาณ 1 ครึ่ง ผมรู้สึกแปลกๆๆๆ เห็นแฟนตื่นมาเข้าห้องน้ำตอนประมาณ 3-4 ทุ่ม ผมแอบสังเกตุและก็รุ็ว่าแฟนใช้เจ้าดุกดิ๊กช่วยตัว(เป็นของขวัญวันแต่งงานที่เพือ่นเค้าส่งให้) ผมตกใจมากทั้งที่เรามีอะไรกันอาทิดละประมาณ 3-4 ครั้ง ยังไม่พออีก ทั้งที่ทุกครั้งที่มีอะไรกัน ผมเสร็จ 1 ครั้งแฟนผมเสร็จ 2 ครั้ง ผมว่าผมก็ไม่เสื่อมสมรถภาพนะ แต่ทำไมแฟนต้องแอบใช้ตัวช่วย ทั้งที่ผมก็อยู่ข้างๆๆ ทำไมไม่บอกกันว่าต้องการอีก

คุณคิดว่าแฟนผมเป็นโรคขาดผู้ชายไม่ได้รึป่าว แล้วควรทำยังไงดี

จากคุณ : satan
เขียนเมื่อ : 4 ต.ค. 55 13:42:29 A:110.77.251.54 X: TicketID:377199

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com