Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาข้อมูลไม่ได้...คนท้องกับสาเกเชื่อม ติดต่อทีมงาน

พอดีมีสาเกเชื่อมมามาตั้งอยู่ตรงหน้า 1 ถุง แล้วเป็นอะไรที่หากินย๊าก ยาก สารภาพว่าอยากกินค่ะ พยายามหาข้อมูลจากอากู๋แล้ว ไม่มีข้อมูล

อยากทราบว่า คนท้องกินสาเกเชื่อมได้ป่าวคะ

ปล. ช่วงนี้ท้องอยู่ จะกินอะไรต้องระมัดระวังมากมาย

...............................................

เมื่อวันเสาร์ สามีก็คะยั้นคะยอให้ลองชิมว่านหางจระเข้ในน้ำองุ่น เค้าบอกว่าอร่อยนะ กินสิๆ ไอ้เราก็เคยเจอข้างกระป๋องว่านหางจระเข้บรรจุกระป๋อง ห้ามสตรีมีครรภ์กิน เราก็เลยบอกสามีว่า เคยคุ้นๆว่าห้ามกินนา สามีไม่เชื่อ แต่พอเสิร์ทจากอากู๋ มีอึ้งค่ะ

ว่านหางจระเข้ ทำให้แท้งลูก ได้ทีเดียว!!!
ส่วนสตรีให้นมบุตร ทำให้ทารกท้องเสียค่ะ!!!!

เกือบไปแล้ว

แก้ไขเมื่อ 29 ต.ค. 55 08:53:07

แก้ไขเมื่อ 29 ต.ค. 55 08:32:25

จากคุณ : เจ้าหญิงนักเดินทาง
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 55 08:32:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com