Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามความเห็นแม่ๆ ค่า อยากซื้อ high chair ให้ลูก ติดต่อทีมงาน

เดือนหน้านี้น้องเนยหอมจะ 12 เดือนแล้วจ๊า ตอนีน้ใช้เก้าอี้ทานข้าวแบบนั่งพื้นอยู่ อยากเปลี่ยนเป็น high chair เห็นเพื่อนๆ แม่ๆ แนะนำไว้บางกระทู้ว่า IKEA ดี แล้วก็ถูกด้วย ใช้ได้นานแค่ไหน เพราะน้องก็ 12 เดือนแล้ว มันจะแข็งแรงพอไหมน่ะค่ะ หรือว่าเป็นแบบไม้ แม่ๆ แนะนำยี่ห้อไหนคะ งบมีไม่มากค่า คือถ้าซื้อแบบไม้ สงสัยคงต้องหามือสองราคาซักสองพันน่ะค่ะ แต่อยากให้แนะนำว่าแบบไหนใช้ดี สะดวกน่ะค่ะ มีภาพประกอบ + ราคาด้วยจะขอบคุณมากๆ เลยนะคะ

จากคุณ : PePsi_O
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 55 10:18:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com