Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือตามหาหลานชายหายออกจากบ้าน ติดต่อทีมงาน

**เจอหลานชายแล้วนะคะ จากความช่วยเหลือของพลเมืองดี จส 100 ขอบคุณมากๆเลยค่ะ**

---------------------------------------------------------------------

ขอความช่วยเหลือค่ะ
หลานชายหายตัวออกจากบ้านไป ตั้งแต่เช้าแล้ว ป่านนี้ยังหาไม่เจอเลย
ชื่อ ด.ช.อโณชัย ขาวบริสุทธิ์  ชื่อเล่น น้องโอม
เด็กผู้ชายอายุ 11 ขวบ รูปร่างผอม ผิวขาวตามรูปเลยค่ะ
ปั่นจักรยานออกจากบ้านไป ใส่รองเท้าแตะสีแดง สะพายกระเป๋าเป้ ร.ร.สารสาส สีน้ำเงิน
บ้านอยู่หมู่บ้านอริสราเพลส ถนนบางบัวทอง – บางปะอิน ตำบลคลองข่อย อำเภอปากเกร็ด จังหวัดนนทบุรี
ใกล้ โรงเรียนสารสาส วิเทศน์บางบัวทอง ใกล้วัดลำโพค่ะ
เบื้องต้นคุณย่า คุณพ่อ และครอบครัวช่วยกันออกตระเวณหา ที่โรงเรียน วัด ร้านเกม และหมู่บ้านละแวกนั้นแล้วแต่ยังไม่พบตัวเลยค่ะ

ใครพบเห็น หรือทราบเบาะแส กรุณาช่วยแจ้งข้อมูลด้วยนะคะ
ติดต่อเมย์ 0871430091

แก้ไขเมื่อ 30 ต.ค. 55 09:33:02

จากคุณ : MooMay_Chompu
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 55 20:09:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com