Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องอัลตร้าซาวน์ ติดต่อทีมงาน

อยากสอบถามแม่ ๆ ค่ะ ว่าตอนท้องอัลตร้าซาวน์แล้ว คลอดออกมาตรงไหมค่ะ ของเราท้อง 2 ค่ะ คนแรกเป็นผู้ชาย คนที่สองไปซาวน์มาตอนแรกหมอฟันธงว่าผู้หญิง 100 % แต่ซักประมาณ 5 นาทีก็บอกว่าน้องเป็นผู้ชาย ซึ่งท้องนี้เราอยากได้ลูกสาว แต่ถ้าได้ลูกชายก็ไม่เป็นไรค่ะ แค่อยากถามว่ามีโอกาสผิดพลาดไหมค่ะ อิแม่แอบหวังว่าผิด 5555+

จากคุณ : ต้นน้ำน่ารัก
เขียนเมื่อ : 2 พ.ย. 55 10:18:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com