Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แชร์วิธีการกำจัดราบนโต๊ะ ตู้ เตียงแบบได้ผล100%ค่ะ ติดต่อทีมงาน

แม่ๆหลายท่านคงพบปัญหาเดียวกันกับเราเยอะเลยใช่มั๊ยคะ  นั่นคือ  เชื้อรายึดโต๊ะ  ตู้  เตียงเราเต็มไปหมด สำหรับเราลองมาแทบจะทุกวิธีแล้วก็ว่าได้  ทั้งน้ำมันพืช  เดทตอล  น้ำส้มสายชู  สารดูดความชื้น  และอื่นๆที่จำไม่ได้อีกค่ะ  สักพักเชื้อราก็กลับมาอีก  แล้วอีกอย่างห้องนอนเราค่อนข้างอับค่ะ  แล้วเปิดแอร์ทุกคืน  ปิดหน้าต่างไว้ตลอดเวลา  
ล่าสุดเราต้องย้ายเสื้อผ้าออกจากตู้ทั้งหมด  เพราะเราย้ายลงมานอนอีกห้องนึงเกือบ2เดือนแล้วขึ้นไปอีกที  ...นี่มันราหรือตะไคร่น้ำเนี่ย...!!  ขึ้นจนเขียวไปหมด

เลยบ่นให้พี่สาวฟัง  พี่แนะนำวิธีใหม่ะค่ะ  มันคือยาหยอดเล็บแก้เชื้อราค่ะ  แม่ๆอาจจะงง  แต่มันใช้ได้ผลจริงค่ะ  ห้องพี่เราอับกว่าเราค่ะ  4-5ปีแล้วหลังจากใช้เจ้านี่ราไม่เคยกลับมาอีกเลยค่ะ  

ปล.เราไม่ได้เป็นม้า  ไม่ได้ค่าโฆษณานะคะ  ผลที่ได้จากการใช้จริงค่ะ  หาซื้อได้ตามร้านขายยาทั่วไปเลยค่ะ  ราคาไม่แพง  เรายกโหลมาเลยค่ะ

จากคุณ : voonnoov
เขียนเมื่อ : 7 พ.ย. 55 11:14:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com