Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Review รถเข็นเด็ก UPPA BABY VISTA ติดต่อทีมงาน

เนื่องจาก ได้สอบถามสมาชิกและ ขอความเห็นจากเพื่อน ๆ หลาย ๆ คนทั้งในเวป และ
จากที่ต่าง ๆ รวมทั้งหาข้อมูล มาเกือบ 3 เดือน กว่า ๆ ครับ จึงตัดสินใจได้ว่าจะ
เอา UPPA BABY รุ่น VISTA ครับ สนน ราคา ค่าตัว 3x,xxx ครับ + ภาษี 3,128
บาท ครับ (ราคา เอาเรื่องเหมือนกัน) ที่ตัดสินใจ เลือกของราคานี้
เพราะเห็นความสำคัญและ บางยี่ห้อ เช่น STOKKE หรือ BUGABOO ก็ราคา แพงกว่า
แต่ถ้าซื้อในเวป ก็ราคาพอ ๆ กันครับ และต้องต่อสู้กับคุณ ศรีภรรยา ที่ยืนยันจะเอา mama&papa
ให้ได้
เหตุผลที่ตัดสินใจเลือก คือ
1. การพับเก็บสามารถพับเก็บได้ทั้งตัวรถและตัวรองเด็กติดกันซึ่ง Buggaboo ทำไม่ได้
ต้องพับเก็บแยก
2. สามารถปรับเอนได้หลายระดับ mama&papa เอนได้แค่ 3 ระดับ
3. สามารถกลับด้านหน้าหลังได้
4. โครงสร้างแข็งแรง
5. ยางใหญ่และเป็นยางตัน
6. มี Carry cot ในตัว(พิมพ์ไม่ถูกไม่ว่ากันนะครับ)
7. เวลาสั่งซื้อไม่แอบแฝง แต่  buggaboo  ต้องเลือกผ้าเพิ่มราคาขึ้นไปอีก
8. ตระกร้าใส่ของใหญ่มาก ๆ ใส่ได้หมด
เอาละเริ่มดูกันตั้งแต่แกะกล่องนะครับ

จากคุณ : น้องแมงสาป
เขียนเมื่อ : 8 พ.ย. 55 19:10:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com