Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+(กราบขออภัย)+ภรรยาแท้งลูก อายุครรภ์ 31 สัปดาห์ ติดต่อทีมงาน

คือผมอยากทราบครับว่ามีอะไรบ้างที่ทำให้เกิดแบบนี้ ภรรยาผมมีลูกแล้ว 1 คน คนนี้เป็นคนที่สอง แฟนผมอายุ 29 กำลังเข้า 30 ผมกันแฟนอายุเท่ากัน ฝากครรภ์ตามปกติพอรู้ว่ามีน้องประมาณ 2 เดือน เข้าพบหมอปกติ(คลีนิก) โดยเดือนที่ 5 ของครรภ์ได้อัลตราซาว น้องครบทุกอย่าง ปกติเป็นชาย (หมอบอก)พอหลังจากนั้นเราก็ไปพบตามหมอนัดทุกเดือน (แต่ครรภ์ของแฟนผมดูเล็กมาก แต่ก็ไม่ได้สนใจอะไรเพราะผมกับแฟนเป็นคนตัวเล็กอยู่แล้ว แฟนผมปกติ สูง 165 น้ำหนัก 49 ส่วนผม 170 หนัก 50) พอเมื่อวานผมไปพบหมอตามนัด แล้วผมขออัลตราซาวอีกครั้ง โดยผมคิดแค่ว่าอยากรู้เพศที่แน่จริง จะได้เตรียมของถูก แต่ผลปรากฏว่าทุกอย่างจบลงโดยที่ ก่อนหน้าแค่ไม่กี่วินาที เรายังมีความสุขอยู่เลยพูดไม่ออกบอกไม่ถูก ...หมอบอกว่าเด็หยุดการเจริญเติบโต และเสียชีวีตแล้ว ทั้งๆที่เราก็พบหมอทุกเดือน
ผมเลยอยากทราบว่าทำไม่มันเป็นแบบนี้ มันเป็นความผิดปกติของผม หรือของแฟนผม หรือตัวน้องเค้าเอง

จากคุณ : เขยสุพรรณ
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 55 10:40:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com