Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาทางออกไม่ได้คะ ถูกแย่งสามีไปหน้าตาเฉย มีรูปผู้หญิงใจร้ายคนนั้นด้วยนะคะ ติดต่อทีมงาน

ผุ้หญิงคนนี้เข้ามาในชีวิตเรากับสามีประมาณ 9 เดือนได้แล้วคะ

แรกๆ ผุ้หญิงคนนี้ค่อนข้างติดเราคะ มีอะไรบอกเราตลอด

แต่เมื่อ 2-3 เดือนหลังมานี้ เค้าไม่ค่อยสนใจเราเลย มีอะไรก็ออดอ้อนสามีเราตลอด

เราเพิ่งจะจับได้สดๆ ร้อนๆ นางนอนกับสามีเราด้วยคะ

เราพยายามขอร้อง ขอให้หยุดพฤติกรรมแบบนี้เหอะ เห็นใจเราบ้าง นี้สามีเรานะ

แต่นางก็ยังเฉยคะ ไม่สนใจคำขอร้องใดๆ จากเราเลย ยังเดินหน้าออดอ้อนสามีเราไปเรื่อยๆ คะ

สามีเราก็เหลือเกินคะ จะกิน จะนอน อะไรๆ ก็เอาผุ้หญิงคนนี้เป็นที่หนึ่งตลอด

แล้วฉันละ ฉันอยู่กินกับเธอมาตั้งนาน ทำไม ทำไม ถึงทำกับฉันได้

เมื่อวานวันเกิดฉัน ชวนเธอไปหาอะไรกินกันนอกบ้าน เธอบอกว่าขอคุยกับผุ้หญิงคนนั้นก่อน ไปด้วยกันได้ไหม ถ้าไม่ได้คงต้องวันหลัง

โอ้ว...เธอเคยคิดถึงใจฉันไหม วันเกิดก็อยากจะอ้อนสามีบ้าง อะไรบ้าง

เศร้าจังเลยคะ

จากคุณ : Sprite_12
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 55 08:27:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com