Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

*-*-*-*-* ก๊อกๆๆ ค่า ..ปลายปีกันแล้วค่า .. ถึงเวลาแลกของขวัญกันอีกซักทีดีไหมคะ *-*-*-*-*-* ติดต่อทีมงาน

แวะมาถามความคิดถึงแม่ๆ ชานเรือนจ้า ..

ว่า..อีกซักปีดีไหมจ้า ^^

**** กติกาพิเศษ ..สำหรับแม่ๆที่ปีที่แล้วยังไม่ได้รับของขวัญ จนบัดนี้ ..***
รบกวนแจ้งล๊อคอินที่ชิ่งด้วยค่ะ .. ..ปีนี้เราจะจำกัดสิทธิ์ท่านนั้นๆไปค่ะ..

-------------------------------------------------------------

*********** กติกาเหมือนปีที่แล้วค่า (เหมือนจะมีคนรู้เลยเนาะ^^") ***********

-- ขอเป็นของใหม่นะคะ .. ^^"
-- มูลค่าของขวัญ  200  บ. (เป็นอย่างน้อยค่า )
--ส่งขึ้นให้คนที่โพสก่อนหน้าเราค่ะ
--แม่ๆที่ร่วมกิจกรรม  ต้องโพสชื่อ อายุ เพศ  ของน้องๆค่ะ
--ไม่จำกัดจำนวนน้องๆ  ต่อ 1 ล๊อคอิน .. มีลูกส่งลูก มีหลานส่งหลาน ..เด็กข้างบ้านก็รับจ้า
--กิจกรรมจะเริ่มตั้งแต่  1 ธค. เป็นต้นไปจ้า ..
ขอรบกวนคุณแม่ๆที่อาจจะติดขัดบ้าง..ส่งของขวัญ"ด้อย่างช้าคือวันที่ 10  ม.ค.นะคะ
-- ปัญหาการส่งสินค้าล่าช้าหลายอย่างจากปีที่ผ่านมาคือ ..

" แม่ๆ สั่งสินค้าทางเน็ตจ้า .. สินค้ามาช้าและบางชิ้นพรีฯ มา อาจจะมาไม่ตรงเวลา และอาจจะทำให้คนรับใจไม่ดี รอน๊านนานค่ะ  ..ครั้งนี้ ถ้าเลี่ยงได้ เลี่ยงดีกว่านะคะ"

** คห. ส่วนตัวนะคะ ของขวัญ นันว่าไม่เกี่ยงที่มาค่า ..
อาจจะเดินตลาดแล้วเห็นว่าน่ารัก ถูกใจ เหมาะสมกับผู้รับก็โอเคค่ะ ..  
หรือไปเดินห้างมาแล้ว อุ๊ย..อันนี้เป๊ะ ..จัดมาค่า
หรื..หรือ..หรือ..  
เดินเข้าร้านขายส่งของเล่น ของขวัญเลยค่า...  มีมากมายหลากหลาย ราคาน่าคบกกว่าซื้อตามร้านข้างนอกจ้า  ^^

*****  วันศุกร์ที่  16 พย. จะเปิดกระทู้ใหม่ .. ให้ลงชื่อลงรูปนะคะ *****

ย้ำค่ะ !!!!!

****  สมาชิกที่ร่วมกิจกรรมต้องโพสรูปน้องๆด้วยนะคะ  บ้านไหนไม่โพสยังไม่ให้ร่วมกิจกรรม นะคะ..เออ  

เพราะไม่เห็นรูปผู้รับ เดี๋ยวจะเลือกของขวัญกันไม่ถูกค่า  ^^

แก้ไขเมื่อ 15 พ.ย. 55 02:08:24

จากคุณ : pass&Forward
เขียนเมื่อ : 14 พ.ย. 55 19:54:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com