Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หัวหน้าสามีจะกลับจากอเมริกาบอกว่าจะซื้อของให้น้องในพุงเราเป็นของขวัญ แต่เค้าไม่รู้จะซื้ออะไรเลยให้เราเลือก ช่วยหน่อยนะคะ ติดต่อทีมงาน

เค้าไปอบรมค่ะ จะกลับมากลางเดือนหน้า เราคลอดต้นเดือนมกรา
ตอนแรกจะฝากซื้อเครื่องปั๊มนม แต่ก็ไปสอยมาจาก BBB แล้วเพราะกลัวเรื่องประกัน พวกเสื้อผ้าเราก็มีเยอะแล้ว หัวหน้าแฟนผู้ชายด้วย เค้าบอกอยากให้ของขวัญแต่ไม่รู้จะซื้ออะไรดี เลยให้เราบอกเค้าไปแล้วเค้าจะหิ้วมาให้ค่ะ เราเองก็ไม่รู้ว่าจะฝากอะไรดี ที่ซื้อง่ายๆ ได้ใช้ และไม่หนัก ถ้าเป็นพวกขวดนมจะถูกกว่าที่นี่มั้ยคะ หรือมีอย่างอื่นน่าสนใจ รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ

ปล ตอนแรกเราบอกไม่ต้องเพราะเกรงใจ (อยากได้ตังมากกว่า อิอิ) แต่เค้าอยากซื้อเป็นของให้ค่ะ ตอนนี้เราก็ขาดแต่ของใหญ่ๆ เช่น เพลเพน คาร์ซีท มันก็ไม่เหมาะให้เค้าแบกมาอ่ะค่ะ

จากคุณ : !i!--e-i-e-i-o--!i!
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 55 10:37:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com