Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รีวิวกล่องเก็บอาหารเสริมราคาประหยัด และBaby list ค่ะ ติดต่อทีมงาน

เห็นถาดใส่อาหารเสริมราคาแพงมากกก เลยอยากมาแนะนำค่ะ

เราใช้ถาดน้ำแข็งมีฝาปิด ราคาประมาณ 60 บ. หาซื้อได้ที่บิ๊กซีหรือร้านขายของญี่ปุ่น 60 บ.อ่ะค่ะ

ส่วนกล่องเก็บอาหารเสริม เราซื้อกล่องSuper lock ขนาดเล็กสุด เก็บอาหารเสริมน้องได้ 1 มื้อ/สำหรับ 1 ขวบ พอดีๆ ก่อนนห้านี้ซื้อได้ 35 บ. ล่าสุดมันขึ้นเป็น 39 บ.แล้วอ่ะ BPA Free นะคะ เหมือนเดิม หาซื้อได้ที่บิ๊กซีหรือห้างทั่วๆไป

จากคุณ : ครีมเค้ก
เขียนเมื่อ : 15 พ.ย. 55 14:14:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com