Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ท้องแต่น้ำหนักเพิ่มน้อย ตัวเล็กจะเป็นไง?? ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะแม่ๆ ชานเรือน ตอนนี้ตั้งท้องได้ 35 week แล้วค่ะ แต่ 2 อาทิตย์ที่ผ่านมาน้ำหนักไม่เพิ่มขึ้นเลยค่ะ
ตั้งแต่ท้องน้ำหนักขึ้นมาแค่ 8 กิโลเองค่ะ ตอนนี้กลัวน้องในท้องจะตัวเล็กมาก
จะเพิ่มน้ำหนักภายใน 2 อาทิตย์นี้จะทำได้รึเปล่าค่ะ?
แม่ๆ มีวิธีเพิ่มน้ำหนักน้องแบบเร่งด่วนมั๊ยค่ะ? รบกวนมาแชร์กันหน่อยค่ะ
แล้วใครที่ท้องเล็กแต่น้องออกมาตัวโตบ้างค่ะ? ใกล้คลอดแล้วเริ่มกังวลค่ะ

จากคุณ : Punmile
เขียนเมื่อ : 16 พ.ย. 55 12:22:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com