Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สละที่นั่งบนรถไฟฟ้าให้สาวน้อยคนนึง อยากจะกรี๊ด!!!!! ติดต่อทีมงาน

ยามเย็นรถไฟฟ้าคนแน่นมาก

เรากะแฟนนั่งมาจากหมอชิต จะไปไหว้พระอินทร์ตรงอัมรินทร์พลาซ่า

สาวน้อยมากะครอบครัวส่งเสียงเจื้อยแจ๊วเชียวคะ

เรากะแฟนจึงลุกให้น้องนั่ง

น้องทำผมแต่งตัวน่ารักมากค่ะ

ดูดีๆ เป็นน้องเวียงพิงค์ค่ะ ดีใจจนอยากจะร้องกรี๊ดซะเด๋วนั้น

น้องน่ารักมากกกกกก เจอแม่แมวด้วย ยังสาว ยังสวยอยู่เลย

ดีใจค่ะดีใจ อยากตะโกนให้โลกรู้ อิอิ

จากคุณ : TsuTaYa
เขียนเมื่อ : 17 พ.ย. 55 19:22:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com