Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^_______^ รีวิว กางเกงซับฉี่ 6 แบบที่เคยซื้อมาเจ้าค่ะ ใครกำลังตัดสินใจจะใช้เชิญชม ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ วันนี้ไม่ได้มาชวนทำของเล่นนะคะ แต่มารีวิวกางเกงซับฉี่ เจ้าค่ะ
เนื่องจากเห็นมีหลายกระทู้ในชานเรือนถามบ่อยๆเรื่องนี้ ใช้ยังไง ยี่ห้อนี้ดีมั้ย แบบไหนดี เราเลยรวบรวมกางเกงซับฉี่ 6 แบบที่เคยใช้มาให้ชมค่ะ เผื่อจะมีประโยชน์ในการตัดสินใจ

(ปล.นี่เป็นความเห็นส่วนตัวนะคะ บางคนอาจจะเห็นไม่ตรง หรือถ้ามียี่ห้อแบบอื่นๆ ช่วยแนะนำเพิ่มเติมได้นะคะ จะยินดีเป็นอย่างยิ่ง^__^)

จากคุณ : แม่น้องกระเทียมเจียว
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 09:58:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com