Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนแม่ๆ ที่เคยซื้อของใน ebay ค่ะ ติดต่อทีมงาน

อยากซื้อเครื่องปั๊มนมใน ebay ค่ะ แต่ไม่เคยมีความรู้เลย ควรทำอย่างไร เริ่มต้นยังไงดี รบกวนแม่ๆ ที่มีประสบการณ์ช่วยทีนะคะ เห็นราคาปั๊มนมใน ebay แล้ว รู้สึกว่าเบากว่าในบ้านเราค่ะตอนนี้สนใจ medela freestyle ค่ะ หรือว่าแม่ๆ ท่านใด มีร้ายในไทย หรือเว็บใด ที่ราคาไม่แพงเกินไปก็แนะนำหนูนามาได้นะคะ ยินดีรับฟังทุกกรณีเลยค่ะ กว่าจะคลอด (ปลายมีนา) คงเก็บเงินได้พอดีค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ย. 55 11:17:40

จากคุณ : sabaydee_2
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 11:17:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com