Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตามหาคุณแม่ๆ ที่มีกำหนดคลอดในเดือน ธ.ค. 55 นี้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตั้งกระทู้ก่อนไปคลอดดีกว่าค่ะ คุณหมอนัดเรา 14 ธ.ค. นี้ค่ะ ท้องแรก เห็นแม่ๆ บางคนตามหาคลับ คือเราก็ไม่รู้ว่าคลับพวกนี้ต้องไปตามหายังไงค่ะ ถ้ามีแม่ๆ ที่อายุครรภ์ใกล้ๆ กัน กำหนดคลอดในช่วงเดือนเดียวกัน รวมกลุ่มกัน มีอะไรจะได้ปรึกษากันได้ มีช่องทางไหนบ้างคะ หรือเราต้องตั้งเอง แล้วถ้าเราตั้ง จะมีคนสนใจมารวมกลุ่มกับเรามั้ยคะ สำหรับคุณแม่ท่านอื่นๆ ที่มีคลับอยู่แล้ว รบกวนส่ง Link ให้ดูตัวอย่างหน่อยได้มั้ยคะ เผื่อว่าของแม่ๆ เดือนธันวา 55 ยังไม่มีใครตั้ง เราจะได้ตั้งเองซะเลย

ใครสนใจมาลงชื่อกันหน่อยมั้ยคะ (จะมีมั้ยน๊อ)

จากคุณ : ^สักวันหนึ่งเราจะโต๊เราจะโต^
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 11:50:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com