Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ภาพน่ารัก ๆ Pre - ก่อนคลอด แม่แม่ เก็บความประทับใจตอนท้องไว้บ้างมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ชื่อแม่เอ นะคะ เป็นคุณแม่คนใหม่ เพิ่งมีน้องคนแรกค่ะ ปกติไม่ค่อยได้มาเข้าห้องนี้จนกระทั้งมีลูกนี่แหละคะ และมีโอกาสมาใช้บริการเปิดท้าย จึงได้อ่านข้อมูลต่าง ๆ ที่เพื่อน ๆ นำมาแชร์

วันนี้อยากแชร์ภาพ น่ารัก ๆ ก่อนคลอด มาให้เพื่อนดูเก็บไว้เป็น idea รูปทั้งหมดนี้ ถ่ายกันเอง กะสามีค่ะ สถานที่คือในห้องนอนที่บ้านนั่นเอง เสื้อผ้าหน้าผม เตรียมเอง ออก concept กันเองค่ะ

คุ้มค่าต่อการจดจำนะคะ

ขอเปิดด้วยภาพนี้เลยค่ะ ชอบเป็นพิเศษ ตอนนี้ท้องได้ 8 เดือน เรานับเอง ถ้าหมอนับก็ 9 เดือนค่ะ

จากคุณ : ดอกไม้ในอารมณ์
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 13:05:15

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com