Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ค่าใช้จ่ายสำหรับผ้าอ้อมสำเร็จรูปต่อเดือนสูงมากไหมคะ แล้วแบบเทปกาวหรือแบบกางเกงดีกว่ากันคะ ติดต่อทีมงาน

ขอสอบถามหน่อยนะคะว่าผ้าอ้อมสำเร็จรูปนี่ใช้เยอะมากเลยหรอคะต่อลูกหนึ่งคน กำลังจะคลอดค่ะ เพื่อนบอกว่าเตรียมตังค์ค่านม กับค่าแพมเพริ์สไว้เลย ต่อเดือนใช้เยอะมากๆๆ

อยากทราบว่าของเพื่อนๆนี่คชจ.แพมเพรืสนี่ต่อเดือนประมาณท่าไหร่กันคะ แล้วให้ลูกใส่แพมเพริ์สตลอด 24 ชม.เลยหรือเปล่า ลูกของเพื่อนเราแต่ก่อนก็ใส่แพมเพริ์สเฉพาะกลางคืน แต่ตอนเริ่มเดินนี่ ตามเช็ดฉี่ไม่ไหวเลยจับใส่แพมเพริ์สกันทั้งวันทั้งคืนเลย

แล้วถ้าจะซื้อ แพมเพริ์สแบบเทปกาวหรือแบบกางเกงดีกว่ากันคะ

สุดท้ายค่ะ เรากำลังจะย้ายตามสามีไปประจำที่ตจว. จะหาซื้อแพมเพริ์สได้ที่ไหนบ้างคะ ถ้าแถวนั้นไม่มีห้างอ่ะค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ว่าที่คุณแม่
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 14:24:02 A:58.137.219.200 X: TicketID:269668

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com