Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้ประทับใจกับพุงโตๆของเราจังเลย ติดต่อทีมงาน

เรื่องแรกนะ

ไปศิริราชมา ซึ่งถ้าใครเคยไปจะรู้่ว่า ลิฟท์เนี่ยเป็นอะไรที่คนเยอะมาก  แต่วันนี้  มีคนออกจากลิฟท์เพื่อให้เราเข้าไป 2 ครั้งแหน่ะ

แม้จะเกรงใจ  แต่ก็แอบปลื้มใจว่าคนยังมีน้ำใจกันอีกเยอะเลย

เรื่องที่2  กำลังคุยๆกะหมออยู่ว่า  เนี่ย เช้าๆ-เที่ยงๆ ลูกไม่ค่อยดิ้นเลยค่ะ  เป็นกังวล  ระหว่างที่คุยอยู่ ก็ซาวด์ไปด้วย  

โดนดีด "ปุ้ง"  หมอชี้ให้ดู  โด่มาชนหัวอัลตร้าซาวด์เลย  เห็นมั้ย  ใครว่าไม่ดิ้น  แห่ะๆ  มองในจอ  ขาเต็มๆเลยจ้าลูกแม่  

อิอิ

แค่นี้ ก็ทำให้คนเป็นแม่ ยิ้มแก้มปริไปทั้งวันแล้วค่ะ  อาการนอยๆมา 2-3วัน  หายเป็นปลิดทิ้ง  อิอิ

จากคุณ : nongnew2000
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 18:07:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com