Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเรื่องรบกวนจะถามแม่ๆ ชานเรือนหน่อยจ้ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ประจำเดือนไม่มาอะคะ มาครั้งสุดท้าย ประมาณ 30 กันยายน (จำได้ว่าสิ้นเดือน) และช่วงสิ้นเดือนตุลาคมเราไปเที่ยวทะเล ประมาณ วันที่ 27 ตุลาคม เลยกินยาเลื่อนประจำเดือน จนวันนี้ ประจำเดือนยังไม่มาเลยค่ะ เลยใช้ที่ตรวจครรภ์ ผลออกมา 2ขีด เลยอยากถามว่า จะเป็นอันตรายมั้ยคะ ตอนนี้หาอ่านในเนตดู เค้าบอก อาจจะพิการ ไม่ก็แท้ง แล้วเมื่อต้นๆ ปี เราพึ่งท้องนอกมดลูก แท้งเองโดยธรรมชาติ (ไม่ได้ขูดมดลูก) ด้วยะคะ ขอคำปรึกษาหน่อยนะคะ วันนี้มีงานเลี้ยง กว่าจะได้ไปหาหมอคงวันเสาร์เลยค่ะ อาการตอนนี้ มีความรู้สึก พะอืดพะอม ในคอรู้สึกขมๆ ด้วยค่ะ

ขออภัยด้วยนะคะ ถ้าเล่า งงๆ ตอนนี้ เบลอๆ เลยค่ะ
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : general staff
เขียนเมื่อ : 21 พ.ย. 55 15:42:10 A:110.77.174.245 X: TicketID:382798

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com