Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนขอชื่อเล่น ที่เป็น ซ.โซ่ และชื่อจีนครับ ติดต่อทีมงาน

พอดีหลานผู้ชาย คลอดมาได้สามวันแล้ว ยังไม่มีชื่อเล่นเลย เนื่องอยากอากง อยากได้ชื่อเล่นเป็นชื่อจีน และขึ้นต้นด้วย ซ โซ่ ครับ

แต่อากงหลานเยอะตั้งมาแล้วหลายคนตอนนี้ก็เลยคิดไม่ออกแล้ว จึงอยากรบกวนเพื่อนๆห้องชานเรือนด้วยครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : cobainlover
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 55 09:50:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com