Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจ้งเกี่ยวกับแพมเพิร์สลดราคาค่ะ ติดต่อทีมงาน

ที่ห้างดอกบัวนะคะ

วันนี้ไปซื้อของมาก็เลยเดินดูราคาแพมเพิร์สค่ะ

babylove pant ห่อใหญ่ จากราคาปกติ 515 บาทลดเหลือ 459 บาท หมดเขตวันที่ 5 ธันวาคมค่ะ

mamypoko แบบกางเกง ห่อใหญ่ ลดเหลือ 599 บาท หมดเขตวันที่ 28 พย. ค่ะ

mamypoko แบบกางเกง ห่อกลาง ซื้อ 2 ห่อ =630 บาท หมดเขตวันที่ 25 พย. ค่ะ

mamypoko happypant แบบกางเกง ที่ห่อแบบไซส์ L 30 ชิ้นอ่ะค่ะ ลดเหลือ 199 บาทต่อห่อ หมดเขตวันที่ 5 ธันวาคมค่ะ

ถ้าแจ้งซ้ำก็ขออภัยด้วยค่ะ

จากคุณ : sodakung
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 55 12:45:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com