Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำ ฟองน้ำธรรมชาติอาบน้ำลูกค่ะ ติดต่อทีมงาน

แม่ๆ ใช้ฟองน้ำธรรมชาติยี่ห้ออะไรกันบ้างคะ ที่คิดว่าถูกใจ ใช้ทนใช้นาน อายุการใช้งานประมาณกี่เดือน

คือว่าลูกเรา 10 เดือน เปื่อยไป 3 ก้อนแล้วค่ะ
ปกติป่าวคะเนี่ย เคยเห็นคุณแม่คนนึงบอกว่าใช้ 8 เดือนยังไม่เปื่อย แต่จำยี่ห้อไม่ได้ค่ะ

มาแชร์กันหน่อยนะคะ กำลังจะไปซื้อก้อนใหม่

จากคุณ : book store
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 55 09:24:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com