Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หลังหย่านม หน้าอกเหี่ยว เล็ก ทำไงดีค่ะ ติดต่อทีมงาน

ใหนมลูกจน 1.3 ปี  หลังจากลูกหย่านมแล้ว
หน้าอกเหี่ยว เล็ก รู้สึกว่ายานนิดหน่อยด้วยค่ะ
แม่ๆ มีวิธี หรือ ครีม ช่วยบ้างไหมค่ะ กลุ้มๆๆๆ ใจค่ะ

จากคุณ : น้องทิกเกอร์
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 55 16:33:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com