Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แม่ ๆ ชลบุรี หาหมอเด็กที่ไหนบ้างคะ หมอคนไหนเก่ง ๆ บ้าง ติดต่อทีมงาน

สอบถามแม่ ๆ ชลบุรี คะ

ว่าเวลาน้องป่วยหรือไม่สบาย แพทย์ประจำที่พาน้องไปพบ ประจำอยู่ รพ.อะไรคะ

คุณหมอชื่ออะไร เก่งไหมคะ รักษาตรงอาการ ไม่ชาร์ตยา หรือป่าว

ส่วนตัวแล้ว น้องไม่ได้คลอดที่นี่ แต่คลอดที่ กทม.คะ คลอดเสร็จย้ายมาอยู่บ้านแม่ที่นี่

รักษากับคุณหมอ วัชรี ที่ สมิติเวช ศรีราชา ตั้งแต่น้องเกิด แต่ญาติบอกว่า คุณหมอไม่เก่ง

แต่ส่วนตัวกับเราแล้ว คุณหมอเก่งใช้ได้ จะเทียบกับอาจารย์หมอดัง ๆ ใน กทม. ไม่ได้หรอก
เรา happy กับหมอวัชรีคะ  ลูก ๆ เพื่อนแฟนก็หากับหมอคนนี้หมดครอบครัวเขาเลย

(ลูกเค้ารักษากับหมอ ประเสริฐ อารีย์ตรงเมืองใหม่ และ คุณหมอสม ที่บำรุงราษฏร์) แต่ลูกเรา

ไม่ถูกกับยาหมอประเสริฐ คะ ส่วนตัวเราก็ไม่ Happy กับคุณหมอประเสริฐด้วย เพราะ

เคยเอายาให้ลูกเราทาน เผลอทิ้งขยะ แล้วเก็บมาให้ลูกเราเอาไปใช้ที่บ้านอีก

จากนั้น เราไม่เคยพาลูกไปเลยคะ  ขอความคิดเห็นจากแม่  ๆ ด้วยนะคะ

เราว่าปีใหม่จะเอากระเช้าไปให้คุณหมอด้วยคะ

เพราะลูกเราเพิ่งแอดมิทกลับมา คุณหมอก็ดูแลลูกเราดีเหมือนกัน

จากคุณ : Prez_nan
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 55 12:59:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com