Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เด็กวัยประถมมีขยะอะไรบ้างที่ต้องทิ้งครับ(ในโรงเรียน) ติดต่อทีมงาน

กำลังต้องการข้อมูลมาทำรีเสิชเรื่องเกียวกับการฝึกทิ้งขยะของเด็กประถมน่ะครับ

เลยอยากทราบข้อมูลว่าเด็กประถมในโรงเรียน วันวันนึงได้เกิดขยะอะไรขึ้นบ้างในแต่ละวันที่อยู่โรงเรียนบ้างครับ ทั้งในแล้วก็นอกห้องเรียนเลย

แล้วเด็กประถมนี่สามารถแยกขยะเองได้ไหมครับถ้ามีถังขยะแบบแยก 3 แบบมาให้ใช้ หรือต้องคอยสอนคอยปลูกฝังครับ

จากคุณ : Click
เขียนเมื่อ : 26 พ.ย. 55 17:25:35 A:171.97.69.205 X: TicketID:257085

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com