Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะขำดีมั๊ยเนี่ย...วิธีทำให้เมียหายงอน ติดต่อทีมงาน

เมื่อคืนนั่งอ่านกระทู้ของคุณแหวนเพชร http://www.pantip.com/cafe/family/topic/N12990904/N12990904.html

ซึ่งบังเอิญตรงกับประสบการณ์ที่เคยเจอพอดี อ่านแล้วก็อดโมโหเจ้าตัวการไม่ได้ เลยจัดการเฉ่งไปซะ 1 ยกใหญ่ ๆ

แต่พ่อเจ้าประคุณก็ก้มหน้ารับผิดค่ะ เพราะเคยตกลงกันแล้วว่าคุณไม่มีสิทธิมาโกรธแม้ว่าฉันจะยกเรื่องนี้มาเมื่อไหร่

หลังจากเฉ่งไปรอบนึง คุณผู้ชายก็มาง้อด้วยการชงชามาให้ (เราต้องกินชาระบายน่ะค่ะ) แล้วก็ชวนดูซีรีย์ผีดิบ

ด้วยความที่เห็นเรายังตึง ๆ เค้าก็เลย....(เรทหน่อยนะคะ) ดึงผ้าขนหนูออกแล้วพูดว่า

"ถ้ายังไม่สบายใจ...จะยึดของกลางไว้ก็ได้นะครับ" แล้วทำหน้าทะเล้น

ตึงต่อไม่ไหวเลยล่ะคร๊าาาาาาาา

ว๊ายยยย มาเล่าเรื่องอะไรให้ชาวบ้านเค้าฟังเนี่ยยยย 555555555 จาโดนยึดอมยิ้มไม๊น้ออออ???

จากคุณ : แม่ลูกอ่อน-น้องต้าตง
เขียนเมื่อ : วันลอยกระทง 55 09:44:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com