CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

==> สบาย...สบาย วันอยู่บ้านภาค 19 กับ หิรัญญิการ์ดอกใหม่ ... แล้วก็ ... ฉู่ฉี่มะระขี้หกสอดไส้่ ค่ะ.... <==

ดอกหิรัญญิการ์เนี่ย ก้อยเพิ่งจะมารู้จักได้แค่ซักไม่กี่ปีมานี่เองค่ะ เห็นหนแรกก็ที่ทับสงาว บ้านอาน้อยที่จังหวัดเลยที่พวกเราไปกินไปนอนตั้งแต่ยังไม่มีอะไรเลย ต้องกางเต๊นท์อยู่ บางทีน้ำหมดก็ต้องขับรถออกไปอาบน้ำที่น้ำตกใกล้ จนกระทั่งบัดนี้ สวนต่างๆของอาน้อยออกมาสวยมากๆค่ะ ใครอยากเห็นสวนสวยๆของอาน้อย ก็เข้าไปดูในนี้นะคะ

http://www.agalin.com

พอก้อยเห็นดอกเค้าแล้วก็รู้สึกทึ่งมากเลยค่ะ ไม่ค่อยได้เห็นไม้เลื้อยเนื้อแข็งต้นโตขนาดนี้ แถมดอกก็ใหญ่มากๆด้วย ใหญ่จนน่าแปลกใจในความรู้สึกของก้อยนะคะ จากรูป...เทียบกับมือก้อยนะคะ

จากคุณ : Jekyll and Hyde - [ 26 ก.พ. 49 23:34:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป