CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

==> สบาย...สบาย วันอยู่บ้านภาค 20 กับ นัดกินข้าวกับก๊วน ... แล้วก็... ของหวานสิ้นคิด Apple crumble ค่ะ.... <==

ในกลุ่มพวกเรามักจะได้ทานข้าวด้วยกันอยู่เสมอค่ะ อย่างน้อยก็อาทิตย์ละครั้ง ลองไปทานที่ร้านนู้นร้านนี่บ้าง ทำกับข้าวกินเองบ้างค่ะ เพราะแต่ละคนก็ชอบทำกับข้าวกันทั้งน้าน ก็เวียนไปเรื่อยๆนะคะ ตามบ้านต่างๆ

เสาร์ที่ผ่านมายุทธก็บอกว่า...ทานข้าวเย็นกันเถอะพี่ก้อย ไปกินที่คอนโดก็แล้วกัน จะได้ฟังหนุ่มซ้อม harp ด้วยค่ะ ... หลายๆคนคงจำพี่หนุ่มได้นะคะ มีสาวๆในนี้ กิ๊วก๊าวกันหลายคนน๊า

จากคุณ : Jekyll and Hyde - [ 1 มี.ค. 49 00:08:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป