CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ยายขมิ้น พาชิม "ร้านอาหาร ช้างเผือก" อัมพวา สมุทรสงคราม

ก่อนอื่น ต้องขอขอบคุณ คุณ "นางงามตะวันออก" ที่ช่วยแนะนำร้านนี้นะคะ

ทราบข่าวเมื่อวาน วันนี้เลยจัดแจงนัดแนะไปกินกันเลยค่ะ

ท่านเขียดขับรถเช่นเคย พร้อมกับคุณนาย, คุณมะขิ่มและยายขมิ้นค่ะ

ร้านอาหาร ช้างเผือก
    เลขที่ 2 หมู่ 5 ต.บางช้าง อ.อัมพวา จ.สมุทรสงคราม 75110
    สำรองที่นั่งได้ที่โทรศัพท์หมายเลข 0-3472-5414, 0-3472-5541 และ 0-1498-3269

กรุณาโทรถามทางร้านก่อนไปนะคะ เพราะร้านนี้เค้าจะรับจัดโต๊ะฯ นอกสถานที่บ่อยน่ะค่ะ

จากคุณ : อุบลวัลย์ - [ 11 มี.ค. 49 02:44:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป