CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

==> สบาย...สบาย วันไปทำงานภาค 1 กับ Boon Tong Kee <==

จั่วหัวไปว่าสบายๆ วันไปทำงาน ก็ยังไม่แน่ใจตัวเองเลยค่ะ สบายจริงหรือปล่าว ไม่เป็นไร คนเราต้อง positive thinking นะคะ เมื่ออาทิตย์ที่แล้วไปประชุมมาค่ะ เป็นแบบประเภทว่าในปีนี้เราจะทำอะไร มีแนวทางไปทางไหน จะได้เข้าใจเป็นอันหนึ่งอันเดียวกันค่ะ ปรกติเราจะมีประชุมลักษณะนี้ในเดือนมกราคม แต่ที่เห็นว่าล่ามาจนเดือนมีนาคมเกือบจะเดือนเมษายน ก็เพราะเราเพิ่งผ่านพ้นการ reorganization มาค่ะ องค์กรก็เลยเพิ่งจะลงตัวค่ะ (เกือบๆตกงานซะแล้วตรู)

หนนี้ไปนอนที่ Mandarin ค่ะ กลาง Orchard เลย แต่โรงงานของเราอยู่ไกลถึงเขต Woodland มองเห็นยะโฮห์บารูของมาเลย์อยู่ลิบๆเลยค่ะ โปรแกรมก็แน่นเอี้ยด เวลาเดินเล่นมีน้อยมากค่ะ แต่ก็ดี ไม่เปลืองค่ะ

จากคุณ : Jekyll and Hyde - [ 26 มี.ค. 49 23:16:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป