CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ตามไปชิมแล้วจ้า เนื้อย่างอร่อยๆที่ " เรนกาย่า "

ได้แอบดูกระทู้ที่เพื่อนๆพาไปชิมอ่ะค่ะ เห็นแล้ว อืมมมม น่ากินมากเลย แบบนี้ต้องตามไปชิมซะให้รู้แล้วรู้รอดไป

เลยนัดแก็งค์ตะลุยกินที่แยกย้ายกันไปลดน้ำหนัก กลับมาปฏิบัติหน้าที่เพื่อชาติ (เพื่อพยาธิในท้องมากกว่า)

ที่ไปกันวันนี้ก็มี เรา และเพื่อนพ้ออีกสองท่านล่ะนะคะ (พี่ La-la-bell และ คุณ แฟนสวย)

นัดกัน 11 โมงครึ่ง เรากับคุณแฟนสวยบ้านอยู่ใกล้กัน เพื่อประหยัดน้ำมันช่วยชาติเลยไปด้วยกันน่ะค่ะ ส่วนคุณ La-la-bell ก่อนจะมากินเธอก็แวะไปฟิตเนสก่อน (นัยว่ารีดไขมันออกไปก่อนที่จะกินไขมันไปเพิ่ม)

ดูตะเกียบกับน้ำจิ้มไปพลางๆก่อนนะคะ

จากคุณ : kwan2402 - [ 9 เม.ย. 49 18:53:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป