CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

จดหมายตอนที่อยากมา อิอิ รายงานการกินสี่ร้านวันหยุด (ร้านที่ 4)

ก็สวัสดีตามเคย นะครับ  

ว่ากันให้จบซีรี่ย์ นี้ไปเลย  อิอิ  พออีกวัน ก็นัดเพื่อนไป ไหว้เจ้า จริง ๆ เขาไปไหว้นะครับ แต่ผมเป็นคนพาไปเท่านั้นเอง   พอเสร็จเรื่องไหว้เจ้า ก็ คิดกันว่า กินอะไรดี  

ร้านโปรดแถวนั้น ที่หายก็หายไป  ที่ไม่หายก็หยุดวันสงกรานต์ สะนี่  เลยต้องแวะมาที่นี่  อีก  อิอิ

จากคุณ : jojo02 - [ 18 เม.ย. 49 21:57:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป