CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

==> สบาย...สบาย วันอยู่บ้านภาค 32 ... มะละกอปากช่อง 1 แล้วก็ชวนไปกินอาหารเหนือกันค่ะที่ สะล้อ ซอ ซึง <==

เสาร์เย็นที่ผ่านก้อยเซ็งสุดๆเลยค่ะ นัดกับน้องๆจะออกมากินติ๋มซำกันซะหน่อย ปรากฏว่าไม่สามารถเอากุญแจรถเสียบเข้าไปในช่องเสีบยกุญแจได้ค่ะ ต้องเอารถลากมาลากไปที่ศูนย์ ... แต่สุดท้ายก็ไม่ต้องเสียเงินอะไรมากมายอย่างที่คิดไว้นะคะ ทางศูนย์ทำให้ฟรี เสียแต่ค่ารถยก 1,200 บาท

แต่ที่เสียไปกว่านั้นคือเวลาค่ะ อดไปกินติ๋มซำกับน้ิองๆ เดอะแก๊งค์เลย ทั้งที่นัดกันเป็นดิบดี แถมน้องๆมาคุยว่าอร่อยอย่างนู้นอย่างนี้ เม้าท์กันสนุกสนานอย่างนี้ยิ่งอิจฉาใหญ่ค่ะ ... สุดท้ายพอกลับจากศูนย์ ... อาหารกลางวันของก้อยก็เป็นเจ้านี่ค่ะ มะละกอพันธุ์ปากช่อง 1

จากคุณ : Jekyll and Hyde - [ 26 เม.ย. 49 22:59:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป