CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

~~@@พาไปชิมบุฟเฟ่ติ่มซำแห่งใหม่ 189 บาท ที่ SQI Restuurant จ้า เปิดถึงสองทุ่มด้วยนะ@@~~

ร้านนี้ขับรถผ่านมาหลายครั้งแล้ว อยู่ตรงข้ามซอฟแวร์ปาร์ค
    ถนนแจ้งวัฒนะ พอดีวันนี้ได้โอกาสไปทานซะที  
    บุฟเฟ่ติ่มซำที่นี่เปิดถึงดึกครับ ร้านเปิด 11 โมง ถึง 2ทุ่ม
    "แต่ร้านปิดวันอาทิตย์นะครับ" อย่าไปผิดวันล่ะ อดกินไม่รู้ด้วยนา
    จากรูปเป็นติกชื่อ SQI ครับ สังเกตูจะมีป้ายผ้าใบติดไว้ว่าที่นี่
    มีบุฟเฟ่ติ่มซำนะจ๊ะ  ว่าแล้วเลี้ยวรถเข้าไปจอดเลย

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ค. 49 23:16:48

จากคุณ : ติวานนท์ - [ 6 พ.ค. 49 22:52:00 ] ส่งภาพนี้เข้ามือถือ

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป