CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Kerkenhof- Amsterdam วันดอกไม้บาน{แตกประเด็นจาก J4419599}

โพสต์เเล้วติดลม
    ตามไปดูดอกทิวลิปเเล้วค่อยกลับไปเดินเที่ยวในตัวเมืองอัมสเตอร์ดัมกันนะคะ ของกินจะไม่ค่อยมีเเล้ว
    บอกเผื่อไว้ เผื่อใครเข้ามาไม่อยากชมวิวค่ะ คลั่งฟ้าขาว

ตั๋วรถค่ะ จากสถานีไลเดน ต้องนั่งรถบัสต่อไปอีกพอมึนๆ
    ไปถึงสวนก็จะดูสวยขึ้นมากกกกก เเหะๆ ล้อเล่นค่ะ สวยอยู่เเล้วค่ะ
    ค่าตั๋วไปกลับคนละ 17 ยูโร เเอบเเพงนิดนึง ถือว่าผูกขาดเจ้าเดียวอ่ะนะ ฮึ่มๆ

จากคุณ : Syrup On Ice - [ 1 มิ.ย. 49 19:05:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป