CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@ @ ครัวแม่มิ้น ตระเวนกิน @ @ ชวนแม่กินเครปในตำนานค่ะ "สุดยอดเครปคุณป้า" ย่านลาดพร้าวค่ะ ^^

** ตั้งหัวข้อกระทู้ได้ไงเนี้ยะ .... ไม่ได้ไปกับแม่อ่ะค่ะ แม่ติดมือมาด้วยเลย อิ อิ ***

สวัสดีค่ะทุก ๆ คน flower

ตรีได้มีโอกาสไปกินเครปกับเพื่อน ๆ แก๊งค์ใจง่าย
    (เพื่อนในคลับรถค่ะ ใจง่ายกันทุ้กกกคน ไปไหนไปกัน ^^)

วันนี้ฉลองครบรอบคบกันมาหนึ่งปี และยังคาดว่าจะยังคบกันต่อ(มั้ง) ^^"

มีน้องในแก๊งค์เค้าชวนไปคะ บอกว่ามันเป็นเครปในตำนานนะเจ๊  เจ๊ต้องลองไปกิน

อร่อยโคดดดดด (น้องมันโฆษณาให้เสร็จสรรพ)

แต่รอนานนะ ในใจก็นึกจะนานแค่ไหนว้า กะอีแค่เครปเนี้ยะ รอคนมาขอยังรอมาได้แล้วเลย อิ อิ อิ  แค่นี้เด็ก ๆ เหอ ๆ ๆ

แถมคุณแฟนก็ช่วยยืนยันว่าเค้าออกรายการมาแล้วหลายรายการ

มีเหรอที่ตรีจะพลาด ต้องตามไปกินอยู่แล้ว

น้องเค้าบอกว่ามีพี่ในแก๊งค์คนนึงไปจองคิวมาเรียบร้อยแล้วตั้งแต่บ่ายสองครึ่ง

เราก็ หา.... จองตั้งแต่บ่ายสองครึ่ง แล้วมากันตอนสามทุ่มครึ่งนี่นะ โห ... ไม่ไปไม่ได้แล้ววุ้ย  สงสัยจะสุดยอด

ไปไหนไปกันอยู่แล้ว ^^

ตามตรีกับเพื่อน ๆ ไปกินสุดยอดเครปกันค่ะ

แก้ไขเมื่อ 06 มิ.ย. 49 00:22:02

จากคุณ : Triny - [ 5 มิ.ย. 49 22:53:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป