CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เด็กกรุงพาไปหม่ำ 3 In 1 คุโรดะ (เอกมัย) - ขาหมูเหม่งจ๋าย และ บุฟเฟต์ Big Echo ครับ

สวัสดีครับ

แหะๆ ช่วงนี้สอบเสร็จแล้ว (เย้้) เลยแล่ดหาของหม่ำๆ ให้กระเป๋าตังค์ฟีบลงซะงัน

เริ่มต้นที่คุโรดะเอกมัยครับ วันนี้แว๊บไปหาเจ๊เปิ้ลนิดหน่อย แล้วก็ ตบท้ายด้วย คาราโอเกะ Big Echo สาขา อโศกครับ

มาเริ่มกันเลยดีกว่า

เริ่มที่คุโรดะครับ

กินจานกันไปก่อนนะคร๊าบบบ

ทุกรูปในร้านคุโรดะแอบถ่ายหมดครับ เนื่องจาก ทางร้านไม่ให้ถ่ายรูป แต่ทำไมวันนั่น ที่ RCA พี่มิคถ่ายได้หว่า เหอ เหอ เหอ

จากคุณ : เด็กกรุง - [ 9 มิ.ย. 49 01:52:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com