CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

==> สบาย...สบาย วันอยู่บ้านภาค 52 ... กับ ปาร์ตี้ดองเค็มค่ะ <==

เมื่อวันเสาร์ก่อนเสาร์ที่แล้ว ก้อยนัดทานข้าวกับพี่เอ๋แล้วก็น้องๆ ที่คอนโดค่ะ วันนี้อาหารเต็มไปหมด ไม่เหมือนเสาร์ที่ผ่านมาเลยค่ะ วันนี้เองคือวันที่ก้อยทำ Curried Chicken Stew ไปทานกันไงคะ ... พอดีไปโพสต์แต่วิธีทำไอ้เจ้านี่ ก็เลยไม่ได้เล่าถึงว่าเรามีเมนูอื่นๆอะไรอีกบ้างในวันนี้

มาเริ่มกันที่แก้วน้ำสีสดใส ... ให้บรรยากาศปาร์ตี้ๆ นะคะ

ปล. วันนี้เน็ตเต่านะคะ สายแลนของโมเด็มเป็นอะไรไม่รู้ค่ะ แว๊บๆ ไม่ติดตลอดเวลา เลยต้องมาหมุนโทรศัพท์แทน ... ช้าหน่อยนะคะวันนี้

จากคุณ : Jekyll and Hyde - [ 24 ก.ค. 49 21:59:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com