CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

!!!!!!! ไปลุย Sun Mulin มาครับวันนี้ คนเยอะกว่าที่คิดแฮะ !!!!!!

ขนาดว่าไปถึงร้านตั้งแต่ยังไม่เที่ยงดี
    คนก้อเกือบเต็มร้านแล้วครับ
    เหลือโต๊ะ แค่ 1-2 ตัว พอเข้าไปนั่งได้ซัก 15 นาที โต๊ะก็เต็ม

จากนั้นซักพัก มีคนกลุ่ม 5-6 คน เข้ามาอีก 2 กลุ่ม
    ยืนรอโต๊ะ จนรอไม่ไหว จึงออกจากร้านไป

สงสัยว่าร้านเขาไปโปรโมท บุฟเฟ่ไว้ที่ไหนหนอ
    คนจึงได้มากันเยอะขนาดนนี้ ^_^
    เพราะจำได้จาก กระทู้ก่อนๆ ว่า
    คนน้อย มีทานกันไม่กี่โต๊ะ อยู่เลย

อ่อ โต๊ะข้างๆ เป็นชายหนุ่ม "แบก" กล้องไปถ่ายรูปด้วยครับ
    กำลังสงสัยว่าเป็นคนแถวนี้หรือเปล่านะ หุหุ

ออกจากร้านมาตอนบ่ายโมงกว่าๆ รู้สึกว่าอาหารร่อยหรอไปเยอะ
    (เพราะช่วงก่อนหน้านี้ ยกออกมาเท่าไหร่
    ก้อหายไปอย่างรวดเร็ว ไร้ร่องรอยครับ อิอิ)
    เติมช้ากว่าตอนแรกๆเยอะครับ
    ถ้างัย ใครจะไปก็ไปแต่เนิ่นๆ(ก่อนเที่ยง) น่าจะดีครับ

จากคุณ : มือใหม่DSM - [ 25 ก.ค. 49 16:26:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com